అభ్యర్థుల్ని ఖరారు చేసిన టీడీపి , అభ్యర్థుల పేర్లు వారి నియోజకవర్గాలు!!

 Andhra Pradesh TDP MLA candidates list is here Andhra Pradesh TDP MLA candidates list is hereRemove term: Complete list of all Andhra TDP MLA's Complete list of all Andhra TDP MLA s, andhrahra Pradesh elections 2019, Janasena Party Janasena PartyRemove term: TDP Party TDP PartyRemove term: YSRCP Party YSRCP PartyRemove term: Mana Telugu Nela Mana Telugu NelaRemove term: andhra pradesh elections 2019 survey andhra pradesh elections 2019 surveyRemove term: latest survey on ap politics 2019 latest survey on ap politics 2019Remove term: latest political survey in andhra pradesh latest political survey in andhra pradeshRemove term: Andhra Pradesh Election Results 2019 Andhra Pradesh Election Results 2019

ఎన్నికలు సందర్బంగా అభ్యర్థుల్ని ఖరారు చేసిన టీడీపి జిల్లాల వారిగా అభ్యర్థుల పేర్లు :

కర్నూల్:-

01. డోన్‌- కేఈ ప్రతాప్‌

02. పత్తికొండ -కేఈ శ్యామ్‌బాబు

03. మంత్రాలయం – తిక్కారెడ్డి

04. ఎమ్మిగనూరు- బీవీ జయనాగేశ్వరరెడ్డి

05. బనగానపల్లె- బీసీ జనార్ధన్‌రెడ్డి

06. ఆళ్లగడ్డ- అఖిల ప్రియ

07. పాణ్యం- గౌరు చరితా రెడ్డి

08 శ్రీశైలం- బుడ్డా రాజశేఖర్ రెడ్డి

09. నంద్యాల- భూమా బ్రహ్మనంద రెడ్డి

 

కడప:-

01. రాజంపేట- బత్యాల చెంగల్రాయుడు

02. రైల్వే కోడూరు- నర్శింహా ప్రసాద్

03. రాయచోటి- రమేష్ కుమార్ రెడ్డి

04. మైదుకూరు- పుట్టా సుధాకర్ యాదవ్

05. కమలాపురం- పుత్తా నర్శింహా రెడ్డి

06. జమ్మలమడుగు- రామసుబ్బారెడ్డి

07. పులివెందుల- సతీష్ రెడ్డి

 

అనంతపురం:-

01. అనంతపురం సిటీ- ప్రభాకర్‌ చౌదరి

02. తాడిపత్రి- జేసీ అస్మిత్‌రెడ్డి

03. ఉరవకొండ- పయ్యావుల కేశవ్‌

04. రాయదుర్గం- కాల్వశ్రీనివాసులు

05. హిందూపురం- నందమూరి బాలకృష్ణ

06. రాప్తాడు- పరిటాల సునీత

07. ధర్మవరం- గోనుగుంట్ల సూర్యనారాయణ

08. పెనుగొండ- డి.కె.పార్థసారధి

09. మడకశిర- వీరన్న

10. పుట్టపర్తి- పల్లెరఘునాథ్ రెడ్డి

చిత్తూరు:-

01. పీలేరు- నల్లారి కిశోర్ కుమార్ రెడ్డి

02. పుంగనూరు- అనూషా రెడ్డి

03. కుప్పం- నారా చంద్రబాబునాయుడు

04. పలమనేరు- అమర్నాథ్‌రెడ్డి

05. చంద్రగిరి- పులవర్తి నాని

06. చిత్తూరు- సత్య ప్రభ

07. చిత్తూరు- సుగుణమ్మ

 

నెల్లూరు:-

01. నెల్లూరు అర్బన్ – నారాయణ

02. నెల్లూరు రూరల్ – ఆదాల ప్రభాకర్ రెడ్డి

03. సర్వేపల్లి- సోమిరెడ్డి చంద్రమోహన్ రెడ్డి

04. కోవూరు- పోలంరెడ్డి శ్రీనివాస్ రెడ్డి

05. కావలి – బీదా మస్తాన్ రావ్

06. వెంకటగిరి -కురుగొండ్ల రామకృష్ణ

07. ఆత్మకూరు- బొల్లినేని కృష్ణయ్య

08. గూడూరు- పాశం సునీల్

శ్రీకాకుళం:-

1. ఇచ్చాపురం- బెందాళం అశోక్

02. పలాస – గౌతు శిరీష

03. టెక్కలి – అచ్చెన్నాయుడు

04. నరసన్నపేట – రమణమూర్తి

05. ఆముదాలవలస – కూన రవికుమార్

06. శ్రీకాకుళం – గుండ లక్ష్మీ దేవి

07. రాజాo – కొండ్రు మురళి

08. ఎచ్చెర్ల – కళా వెంకట్రావు

విజయనగరం:-

01. బొబ్బిలి – సుజయ్ కృష్ణ రంగారావు

02. ఎస్.కోట- కోళ్ల లలిత కుమారి

03. సాలూరు- భాంజ్ దేవ్

విశాఖ పట్టణం:-

01. విశాఖపట్నం తూర్పు- వెలగపూడి రామకృష్ణ

02. విశాఖపట్నం దక్షిణo- వాసుపల్లి గణేష్

03. విశాఖపట్నం పశ్చిమం- గణబాబు

04. గాజువాక- పల్లా శ్రీనివాసరావు

05. పెందుర్తి – బండారు సత్యనారాయణమూర్తి

06. యలమంచిలి- పంచకర్ల రమేష్‌

07 నర్సీపట్నం – అయ్యన్నపాత్రుడు

08. అరకు- కిడారి శ్రావణ్ కుమార్

09. పాడేరు- గిడ్డి ఈశ్వరీ

తూర్పు గోదావరి:-

01. కాకినాడ అర్బన్- వనమాడి కొండబాబు

02. కాకినాడ రూరల్- పిల్లి అనంతలక్ష్మీ

03. పెద్దాపురం- చినరాజప్ప

04. తుని- యనమల కృష్ణుడు

05. జగ్గంపేట- జ్యోతుల నెహ్రు

06. పత్తిపాడు- వరుపుల రాజా

07. పిఠాపురం- వర్మ

08. రాజానగరం – పెందుర్తి వెంకటేష్

09. రాజమండ్రి రూరల్ – గోరంట్ల బుచ్చయ్య చౌదరి

10. అనపర్తి – రామకృష్ణరెడ్డి

11. మండపేట – జోగేశ్వరరావు

12. రామచంద్రాపురం- తోట త్రిమూర్తులు

13. రాజోలు- గొల్లపల్లి సూర్యారావు

14. కొత్తపేట- బండారు సత్యానందరావు

15. ముమిడివరం – దాట్ల సుబ్బరాజు

పశ్చిమ గోదావరి:-

01. ఏలూరు- బడేటి బుజ్జి

02. దెందులూరు- చింతమనేని ప్రభాకర్

03. ఉంగుటూరు- గన్ని వీరాంజనేయులు

04. నర్సాపురం-మాధవ నాయుడు

05. ఆచంట- పితాని సత్యనారాయణ

06. ఉండి- శివరామరాజు

07. తణుకు- ఆరుమిల్లి రాధాకృష్ణ

08. పాలకొల్లు -రామా నాయుడు

09. భీమవరం- పులపర్తి రామాంజనేయులు

10. తాడేపల్లి గూడెం – ఈలి నాని

కృష్ణా:-

01. విజయవాడ తూర్పు- గద్దె రామ్మోహన్

02. విజయవాడ సెంట్రల్- బోండా ఉమా

03. విజయవాడ వెస్ట్- షబానా ఖాతూన్

04. జగ్గయ్యపేట- శ్రీరాం తాతయ్య

05. నందిగామ- తంగిరాల సౌమ్య

06. మైలవరం- దేవినేని ఉమ

07.గన్నవరం- వల్లభనేని వంశీ

08. పెనమలూరు-బోడె ప్రసాద్

09. అవనిగడ్డ- మండలి బుద్ద ప్రసాద్

10. బందరు -కొల్లు రవీంద్ర

11. గుడివాడ -దేవినేని అవినాష్

గుంటూరు:-

01. రేపల్లె- అనగాని సత్య ప్రసాద్ గౌడ్

02. వేమూరు- నక్కా ఆనందబాబు

03. పొన్నూరు- ధూళిపాళ్ల నరేంద్ర

04. తెనాలి- ఆలపాటి రాజా

05. చిలకలూరిపేట- పత్తిపాటి పుల్లారావు

06. గురజాల- యరపతినేని శ్రీనివాస్

07. వినుకొండ- జీవీ ఆంజనేయులు

08. పెదకూరపాడు- కొమ్మాలపాటి శ్రీధర్

09. సత్తెనపల్లి- కోడెల శివప్రసాద్

ప్రకాశం:-

01. ఒంగోలు- దామచర్ల జనార్ధన్

02. గిద్దలూరు- అశోక్ రెడ్డి

03. అద్దంకి- గొట్టిపాటి రవికుమార్

04. పర్చూరు- ఏలూరు సాంబశివరావు

05. దర్శి- శిద్దా రాఘవరావు

06. కొండెపి- బాల వీరాంజనేయ స్వామి

07. మార్కాపురం- కందుల నారాయణ రెడ్డి

08. కందుకూరు- పోతుల రామారావు

09. చీరాల- కరణం బలరాం

  • 10
    Shares